ZINAZOVUMA:

Israel yaomba radhi kwa vifo vya watoa misaada wa Gaza

Israel yaomba msamaha kwa shambulizi lililofanywa dhidi ya watoa misaada...

Share na:

Mkuu wa jeshi la Israel asema mlipuko uliosababisha kuwaua wafanyakazi wa misaada ulikuwa ‘kosa kubwa’.

Mkuu wa ulinzi wa Israel alisema Jumatano kwamba mlipuko ambao uliua wafanyakazi saba wa kutoa misaada huko Gaza ulikuwa “kosa kubwa”, baada ya vifo hivyo kusababisha ghadhabu ya kimataifa.

“Tukio hili lilikuwa kosa kubwa,” mkuu wa IDF Herzi Halevi alisema katika ujumbe wake wa video baada ya mlipuko uliogonga msafara wa World Central Kitchen (WCK) ukitoa msaada siku ya Jumatatu.

“Haikupaswa kutokea,” Halevi alisema, huku akilaumu shambulizi hilo kwa “kutambuliwa vibaya”.

“Tunasikitika kwa madhara yasiyokusudiwa kwa wanachama wa WCK.”

Picha za AFPTV kutoka eneo la tukio zilionyesha paa lililotobolewa la gari likiwa na nembo ya WCK pamoja na ajali iliyoharibika ya magari mengine.

Endelea Kusoma

Vyombo vya Habari nchini Iran vimeanza kutangaza kifo cha Rais Ebrahim Raisi,